วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 07.00 น. นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอกันตัง นำข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีทำบุญตักบาาตรถวายพระราชกุศล ณ ศาลาประชาคมอำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีพระสงฆ์จำนวน ๑๐ รูป นายธนากร ชูจิตต์ นายอำเภอกันตัง เป็นประธานในพิธี
![](/nfe08/UserFiles/Image/142989.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/142992.jpg)
เข้าชม : 38
|