นายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง เป็นประธานพิธีเปิดการสัมมนาวิชาการ ปัจฉิมนิเทศ ผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษา ครั้งที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๕๕ ของกศน.อำเภอกันตัง ระหว่างวันที่ ๑๑ - ๑๒ มิถุนายน ๒๕๕๕ ณ วังธารรีสอร์ท อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง โดยผู้ผ่านการประเมินเทียบระดับครั้งนี้ จำนวน ๒๕ คน
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC06228-1.jpg) |
![](/nfe08/UserFiles/Image/teab11.gif) |
เข้าชม : 984
|