กศน.อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง จัดปฐมนิเทศผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษา ครั้งที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๕๕ ในวันที่ ๓ เมษายน ๒๕๕๕ ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอกันตัง นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานในการเปิดการปฐมนิเทศและกล่าวให้โอวาทแก่ผู้เข้ารับการประเมิน โดยมีผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับเข้ารับการปฐมนิเทศ จำนวน ๒๓ คน
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC04885.jpg) |
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC04898.jpg) |
|
เข้าชม : 985
|