นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นำวิทยากรวิชาชีพด้านช่างและครูที่มีความรู้ด้านช่าง ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย เขตดอนเมือง ณ หมู่บ้านประชาอุทิศ แยก 3-2 ถ.สรงประภา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพฯ โดยในส่วนของจังหวัดตรังช่วยเหลือประชาชนได้ ๑๓ ครัวเรือนพร้อมกับทีมที่ ๕ ของสำนักงาน กศน. ซึ่งมีทั้งสิ้น ๑๑ จังหวัด และมีนายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง เป็นหัวหน้าคณะช่าง ของกศน.ตรัง
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/ruam1.jpg) |
![](/nfe08/UserFiles/Image/ruam3.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/ruam2(1).jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/ruam4.jpg) |
เข้าชม : 979
|