นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง พร้อมด้วย นายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง เยี่ยมอาการ นายฒวัติ สุนทรเต็ม ครู กศน.ตำบลย่านซื่อ อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง ที่ประสบอุบัติเหตุ ขณะปฏิบัติหน้าที่ในการช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม 2554
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC02337.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC023451.jpg)
เข้าชม : 892
|