กศน.อำเภอกันตัง ต้อนรับ นายนรินทร์ ปาระมี รองผอ.สำนักงาน กศน.จังหวัดลำพูน ก่อนดำรงตำแหน่ง ผอ.สำนักงาน กศน.จังหวัด สำหรับการศึกษา ฝึกประสบการณ์และแลกเปลี่ยนเรียนรู้กับผู้บริหาร และทีมงาน กศน.อำเภอกันตัง ใน 4 ด้าน คือ ด้านบริหารทั่วไป ด้านบริหารงบประมาณ ด้านบริหารบุคลากร และด้านบริหารงานวิชาการ และศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ห้องสมุดประชาชนอำเภอกันตัง ศึกษาดูงาน กศน.ตำบลนาเกลือ
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01886.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01892.jpg) |
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01887.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01931.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01921(1).jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01948.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/link/DSC01963.jpg) |
เข้าชม : 1712
|