วันพุธที่ 26 มิถุนายน 2567 นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอกันตัง นำคณะครูและนักศึกษาแกนนำชมรม TO BE NUMBER ONE สกร.ระดับตำบล 14 แห่ง คณะกรรมการห้องเรียนสีขาว เดินรณรงค์เนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก บริเวณรอบเขตเทศบาลเมืองกันตัง อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีนายธนากร ชูจิตต์ นายอำเภอกันตัง เป็นประธานพิธีกล่าวคำปฏิญาณ และนำขบวนเดินรณรงค์พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำท้องที่ และผู้นำท้องถิ่น
![](/nfe08/UserFiles/Image/Drug02.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/drug03.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/drug05.jpg)
เข้าชม : 40
|