นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง นำคณะครูและบุคลากร เข้าร่วมอบรมวิทยากรยุวกาชาด รุ่นที่ 180/ตง.3 ตรัง ระหว่างวันที่ 19-22 มีนาคม 2567
ณ ปากเมงรีสอร์ท ตำบลไม้ฝาด อำเภอสิเกา จังหวัดตรัง
โดยมีนายทรงกรด สว่างวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธาน และนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงานส่่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดตรัง กล่าวรายงาน
และมีนางปิยพรรณ กาฬวงศ์ กรรมการเหล่ากาชาดจังหวัดตรัง เป็นผู้อำนวยการฝึกอบรม
![](/nfe08/UserFiles/Image/434220697_7128897170552821_2122106884251595515_n.jpg)