วันพุธที่ 5 ธันวาคม 2561 นายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำข้าราช ครูและบุคลาการศึกษา ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ณ บริเวณลานเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองกันตัง และพิธีถวายพานพุ่มราชสักการะ ถวายราชสดุดี และถวายบังคม ณ อาคารคอซิมบี๊ เทศบาลเมืองกันตัง อ.กันตัง จ.ตรัง เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี พ.ศ.2561 โดยมีนายพรชัย สุขโสม นายอำเภอกันตัง เป็นประธานพิธี
![](/nfe08/UserFiles/Image/69692.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/417276.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/417275.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/417291.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/417289.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/147140.jpg)
เข้าชม : 503
|