7 มิ.ย.2561 เวลา 08.09 น. นายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำคณะครูและนักศึกษา กศน.อำเภอกันตัง และสมาชิกชมรม TO BE NUMBER ONE กศน.อำเภอกันตัง และอาสายุวกาชาด กศน.อำเภอกันตัง ร่วมกิจกรรม (kick off) วันมหาสมุทรโลก ปี 2561 ณ.หาดมดตะนอย หมู่ที่ 3 ตำบลเกาะลิบง อำเภอกันตัง นายพรชัย สุขโสม นายอำเภอกันตัง ประธานพิธีเปิด กศน.อำเภอกันตัง ร่วมด้วยองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นทุกแห่งในอำเภอกันตัง ส่วนราชการสถานศึกษา ตำบล-หมู่บ้านและพลังมวลชนทุกกลุ่ม. ร่วมกิจกรรมทำความสะอาดชายหาดมดตะนอย
![](/nfe08/UserFiles/Image/34688229_2157218497625763_4760507258004045824_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/34744323_2157218540959092_3196890792891252736_n.jpg)
Cr. FB ผอ.วิเชียร จันทร์ฝาก
เข้าชม : 570
|