เมื่อวันอังคารที่ 9 เมษายน 2567 นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีมอบประกาศนียบัตร แก่ผู้สำเร็จการศึกษา ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ได้แก่ ผู้เทียบระดับการศึกษา ผู้จบการศึกษาระดับ ประถม ม.ต้น และม.ปลาย ณ โรงเรียนกันตังพิทยากร อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีนางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอกันตัง กล่าวรายงาน
![](/nfe08/UserFiles/Image/435075471_7255346841229783_5335332917773992557_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/435068499_7255377301226737_7579207594156485874_n.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/715.jpg)
เข้าชม : 63
|