บุคลากรกศน.อำเภอกันตัง แสดงความยินดีและร่วมต้อนรับนายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอย่านตาขาว ซึ่งได้เดินทางมารับตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง ในวันที่ ๑๕ สิงหาคม ๒๕๕๖ โดย บุคลากรจาก กศน.อำเภอย่านตาขาว และ กศน.อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง เดินทางมาร่วมแสดงความยินดีในโอกาสนี้ด้วย
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC00012_resize.JPG) |
|
เข้าชม : 1784
|