เมื่อวันพุธที่ 20 มิถุนายน 2561 นายวิเชียร จันทร์ฝาก ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำบุคลากร ร่วมออกหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้มเคลื่อนที่ ณ วัดควนตุ้งกู ต.บางสัก อ.กันตัง จ.ตรัง กิจกรรมประกอบด้วย ร่วมพิธีทางศาสนาเนื่องในวันพระ การสาธิตการทำวุ้นแฟนซี การแนะนำการทำการค้าออนไลน์ ห้องสมุดเคลื่อนที่ (สนับสนุนโดยสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง) นิทรรศการของศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล (ศส.ปชต.) เป็นต้น โดยมีนายพรชัย สุขโสม นายอำเภอกันตัง เป็นประธาน และนำหน่วยงานต่างๆ ร่วมบริการประชาชนเช่นกัน
![](/nfe08/UserFiles/Image/35881791_2189609644605458_2344289387489001472_o.jpg)
![](/nfe08/UserFiles/Image/35889339_2189609961272093_8317896105115254784_n.jpg)
เข้าชม : 623
|