โครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต ( กลุ่มสนใจ ) กิจกรรมการทำน้ำสมุนไพรเพื่อสุขภาพและการทำแยมสับปะรดและแยมกระเจี๊ยบเมื่อวันที่ 11 มีนนาคม 2559 ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพชุมชนบ้านหนองหมอ หมู่ที่ 1 ตำบลนาวง อำเภอห้วยยอด และกิจกรรมการทำน้ำสมุนไพรเพื่อสุขภาพและการทำแยมสับปะรดและแยมกระเจี๊ยบ( อำเภอยิ้มเคลื่อนที่ ) ณ วัดหูแกงเมื่อวันที่ 22 มีนาคม 2559 หมู่ที 4 ตำบลนาวง อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง
![](/nawong/UserFiles/Image/2013/1422400_216359705386400_469689159983307245_n.jpg)
![](/nawong/UserFiles/Image/2013/12928381_216359638719740_1551654235846590001_n.jpg)
![](/nawong/UserFiles/Image/2013/12524142_568717356628778_6425263152941509729_n.jpg)
เข้าชม : 760
|