วันพุธที่ 10 กรกฎาคม พ.ศ. 2567นางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงาน สกร.ประจำจังหวัดตรัง มอบหมายให้นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผอ.สกร.ระดับอำเภอกันตัง พร้อมด้วย คณะกรรมการ ลงพื้นที่ทำการประเมินพัฒนาห้องเรียนคุณภาพประจำตำบล ศกร.ตำบลต้นแบบ 5 ดี พรีเมี่ยม ประจำปีงบประมาณ 2567 ณ ศกร.ตำบลนาเกลือ สถานศึกษาสังกัด สกร.ระดับอำเภอกันตัง จังหวัดตรัง
![](/naklur/UserFiles/Image/450105121_885453540059140_2724345845615852767_n.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/450633143_885453650059129_6702978227352580183_n.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/450511459_885453946725766_6540757324951953170_n.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/450794317_885453610059133_2625348528307657674_n.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/450793580_885453893392438_2190734282085183517_n.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/450625642_885453810059113_2444178833374788729_n.jpg)
เข้าชม : 12
|