นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำข้าราชครูและบุคลากรทางการศึกษา ศึกษาดูงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ ได้แก่ ศูนย์ฝึกและพัฒนาอาชีพเกษตรกรรม วัดญาณสังวรารามวรมหาวิหาร อันเนื่องมาจากพระราชดำริ ตำบลห้วยใหญ่ อำเภอบางละมุง จังหวัดชลบุรี ศูนย์ศึกษาการพัฒนาอ่าวคุ้งกระเบน อันเนื่องมาจากพระราชดำริ ตำบลคลองขุด อำเภอท่าใหม่ จังหวัดจันทบุรี และห้องสมุดประชาชนจังหวัดจันทบุรี
ระหว่างวันที่ 26-30 ตุลาคม 2565
![](/naklur/UserFiles/Image/6(9).jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/1(20).jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/11(4).jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/14_1.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/15(1).jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/16_1.jpg)
เข้าชม : 257
|