ในวันที่ 17 มีนาคม 2564 ครู กศน.ตำบลนาเกลือ นำนักศึกษาเข้าร่วมโครงการพัฒนาคุณภาพผู้เรียนการศึกษาขั้นพื้นฐาน กิจกรรม "ขับขี่ปลอดภัย ใส่ใจวินัยจราจร และการรู้เท่าทันพิษภัยยาเสพติดของเยาวชนคน กศน." โดยมี ร.ต.อ.ประเสริฐ ทองสุข และทีมวิทยากรจาก สภ.กันตัง เป็นวิทยากร ณ กศน.ตำบลบางสัก อ.กันตัง จ.ตรัง
![](/naklur/UserFiles/Image/161170603_3564138083715939_617368389049247028_o.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/161668870_3564138937049187_7432498605549512568_o.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/161742792_3564143007048780_553631527237577215_o.jpg) ![](/naklur/UserFiles/Image/162054121_3564146390381775_5787519965179683093_o.jpg)
เข้าชม : 462
|