นายสุริยา จันทรัฐ พนักงานราชการ สนง.กศน.จังหวัดตรัง นิเทศตรวจเยี่ยมการประเมินเทียบระดับการศึกษา มิติความรู้ความคิด ครั้งที่ 3/2555 ของผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษา บริการเทียบระดับการศึกษาในเขตอำเภอกันตัง และอำเภอสิเกา
ณ สนามสอบโรงเรียนเทศบาลบ้านคลองภาษี เมื่อวันเสาร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2555
![](/lib08/UserFiles/Image/anigif001.gif)
เข้าชม : 803
|