นายไพรัช หัตถิยา ผอ.กศน.อำเภอกันตัง มอบหมายให้บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนอำเภอกันตัง ครูอาสาฯ และ ครู กศน. ตำบล
ร่วมกิจกรรมห้องสมุดเคลื่อนที่ ประจำเดือนพฤศจิกายน 2555 ณ โรงเรียนบ้านน้ำราบ ตำบลบางสัก เมื่อวันพุธที่ 21 พฤศจิกายน 2555
โดยมี กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน โดยรถห้องสมุดเคลื่อนที่ของ สนง.กศน.จังหวัดตรัง กิจกรรมวิชาชีพการทำเทียนเจลแฟนซี
![](/lib08/UserFiles/Image/DSC02718.JPG)
![](/lib08/UserFiles/Image/DSC02724.JPG)
![](/lib08/UserFiles/Image/DSC02733.JPG)
![](/lib08/UserFiles/Image/DSC08853.JPG)
เข้าชม : 2503
|