วันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2567 นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอกันตัง ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอกันตัง มอบหมายให้นบุคลากร สกร.อำเภอกันตัง จัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน ตาม"โครงการส่งเสริมการเรียนรู้ วันเด็กแห่งชาติ 2567 ” ณ บริเวณลานเฉลิมพระเกียรติเทศบาลเมืองกันตัง กิจกรรมประกอบด้วย
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png)
ลูกโป่งแฟนซี
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png)
ตอบคำถามมีรางวัล
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png)
เกมส์อ่านออก เขียนได้
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png)
เกมส์อักษรมหัศจรรย์
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png)
เกมส์นันทนาการร (เก้าอี้ดนตรี)
ขอขอบคุณของรางวัลจากผู้ใหญ่ใจ ที่มอบให้กับห้องสมุดประชาชนอำเภอกันตัง เพื่อนำมาจัดกิจกรรมให้กับเด็กๆ ค่ะ (ไม่ได้ถ่ายภาพ ต้องขออภัยจริงๆค่ะ)
ขอขอบคุณ บังแอด มอบร่ม
ขอขอบคุณจ๊ะผ๊ะ จ๊ะเยาะ สนับสนุนเงินเพื่อซื้อของรางวัล
ขอขอบคุณ ร้านศักดิ์เภสัช มอบสมุด
ขอขอบคุณครูนก มอบแปรงสีฟัน
ขอขอบคุณครูอิ๋ว มอบตุ๊กตาและของรางวัล
ขอขอบคุณสำนักงานเทศบาลเมืองกันตัง ให้โอกาสได้เข้าร่วมจัดกิจกรรมและของรางวัลจัดกิจกรรม