วันจันทร์ที่ 15 มกราคม 2567 นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา กศน.อำเภอกันตัง ปฎิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการ สกร.อำเภอกันตัง มอบหมายให้บุคลากร สกร.อำเภอกันตัง โดยมีนายสุพล ชุอินทร์ ครู กศน.ตำบลโคกยาง เจ้าของพื้นที่ ร่วมจัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่านกับรถห้องสมุดเคลื่อนที่ (รถโมบาย) ณ โรงเรียนบ้านน้ำฉา ตำบลโคกยาง กิจกรรมประกอบด้วย
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png) เกมส์ทายภาพปริศนา
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png) เกมส์อักษรมหัศจรรย์
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png) กิจกรรมคัดลายมือ
![▶️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/25b6.png) ระบายสีกระเป๋า DIY
ขอขอบคุณผู้อำนวยการและคณะครูโรงเรียนบ้านน้ำฉา ค่ะ
เข้าชม : 74
|