ห้องสมุดประชาชน"เฉลิมราชกุมารี"อำเภอห้วยยอดร่วมกับเครือข่ายและสมาชิกผู้รับบริการจัดกิจกรรมโครงการเทิดพระเกียรติสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาสยามบรมราชกุมารี เนืองในวันคล้ายวันพระชสมภพ ซึ่งกำหนดให้ทุกปีเป็นวันรักการอ่าน
ประมวลภาพกิจกรรม
![](/lib07/UserFiles/Image/main_image/may_2.gif)
มุมสวนหย่อมสบายตา
![](/lib07/UserFiles/Image/main_image/may_3.gif)
กิจกรรมส่งเสริมอาชีพ
![](/lib07/UserFiles/Image/main_image/may_4.gif)
ลงทะเบียนร่วมกิจกรรมและรับของที่ระลึก
![](/lib07/UserFiles/Image/main_image/may_5.gif)
ผอ.ขันธ์ชัย นำถวายสังฆทาน
![](/lib07/UserFiles/Image/main_image/may_7.gif)
แขกเข้าร่มงานร่มพิธีทางศาสนา
เข้าชม : 3742
|