![](/lib07/UserFiles/Image/activity/ada1111.jpg) ![](/lib07/UserFiles/Image/activity/pageada2.jpg)
ADMINกศน.ห้วยยอดติวเข้ม!!!!โปรแกรม Koras sizeครูกศน.ตำบลและบุคลากร
ผอ.กศน.อำเภอห้วยยอด(นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์)สนับสนุนจัดโครงการพัฒนาบุคลากรด้านการทำเว็บไซต์ด้วยโปรแกรม Koras sizeเพื่อประชาสัมพันธ์งานและกิจกรรมระหว่างวันที่ 12-13 มิถุนายน 2556 โดยวิทยากรนั้นเป็นเจ้าหน้าที่ดูแลระบบเว็บไซต์กศน.อำเภอห้วยยอด (น.ส.นนทพิสุทธิ์ คีรีรัตน์) และมีน.ส.ณัฐชนก นิลวงศ์ เจ้าหน้าที่ดูแลระบบเว็บไซต์ห้องสมุดประชาชน "เฉลิมราชกุมารี" อำเภอห้วยยอด เป็นผู้ช่วยวิทยากรในครั้งนี้
น.ส.ณัฐชนก นิลวงศ์ นักข่าวภูธรห้วยยอด ถ่ายภาพ/รายงาน
เข้าชม : 845
|