นายธีรยุทธ เอี่ยมตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง และนางอรทัย เอี่ยมตระกูล นายกเหล่ากาชาดจังหวัดตรัง และหัวหน้าส่วนราชการต่างๆ ร่วมถ่ายภาพกับ
ทีมสุดยอด กศน.อำเภอเมืองตรัง (ชุดเวลคัม ทู ไทยแลนต์ และชุด แดนซ์ ดีไชน์) และทีมสุดยอด กศน.อำเภอห้วยยอด (บีบอยประยุกต์)
นางอรทัย เอียมตระกูล นายกเหล่ากาชาดจังหวัดตรัง และหัวหน้าส่วนราชการต่างๆ ให้เกียรติเคารพท่านประธาน
![](/UserFiles/Image/56042603(2).jpg)
กองเชียร์จาก กศน.อำเภอห้วยยอด
![](/UserFiles/Image/56042606.jpg)
นายธีรยุทธ เอี่ยมตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง ประธานพิธีนำทีมรำวงมาตรฐาน และผอ.ขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง (หลังผู้ว่าฯ)
![](/UserFiles/Image/56042607.jpg)
ผอ.คมกฤช อภิชัยสรพันธ์ ผอ.กศน.อำเภอสิเกา
![](/UserFiles/Image/56042608.jpg)
ผอ.อุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผอ.กศน.อำเภอห้วยยอด
![](/UserFiles/Image/56042609.jpg)
ประดับตราพระฉายาลักษณ์ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตน์ราชกัลยา สิริพรรณวดี
![](/UserFiles/Image/560426010.jpg)
สาธารณสุขจังหวัดตรัง ให้เกียรติมอบรางวัลชนะเลิศแก่ทีม B Boy ประยุกต์ ของ กศน.อำเภอห้วยยอด (ชมการแสดงคลิกที่ภาพ)
![](/UserFiles/Image/560426011.jpg)
สาธารณสุขจังหวัดตรัง ให้เกียรติมอบรางวัลชนะเลิศแก่ชุดการแสดง เวลคัม ทู ไทยแลนด์ ของ กศน.อำเภอเมืองตรัง (ชมการแสดงคลิกที่ภาพ)
![](/UserFiles/Image/560426012.jpg)
รางวัลแก่สุดยอด กศน. ทีม แดนซ์ ดีไซน์ กศน.อำเภอเมืองตรัง (ชมการแสดงคลิกที่ภาพ)