กศน.อำเภอย่านตาขาว รับการประเมินสถานศึกษา จาก สมศ. 6-8 ก.พ.56 คณะกรรมการประเมินจาก สมศ.ประกอบด้วย นายประหยัด บุญลอย นายภิญโญ ใจดำรงค์ และนางประภาภร ดำรงศักดิ์ศิริ
ผอ.ประวิตร ทับเที่ยง ผอ.กศน.ตรัง และผอ.วิเชียร จันทร์ฝาก พร้อมคณะ ให้การต้อนรับคณะกรรมการประเมินทั้ง 3 ท่าน ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่ง
![](/UserFiles/Image/29015_162760180537783_320619699_n.jpg)
ผอ.ประวิตร เอื้อเฟื้อภาพจากไอโฟน
ทีมงานประชาสัมพันธ์ กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 973
|