ผอ.นภา จิโรภาส ผอ.กศน.อำเภอนาโยง ผู้จัดการทีม และผอ.เพียงใจ หอยสังข์ ผอ.กศน.อำเภอรัษฎา ผู้ช่วยผู้จัดการทีม กศน.ตรัง ร่วมแข่งขันวอลเล่ย์บอลครู หญิง การแข่งขันกีฬาวันครู ประจำปี 2556 (นัดที่ 2) กับทีม สพป.ตรัง เขต 2 วันเสาร์ที่ 5 มกราคม 2556 ณ โรงยิม สถาบันพลศึกษาตรัง อ.ย่านตาขาว จ.ตรัง
![](/UserFiles/Image/560105V01.jpg)
![](/UserFiles/Image/560105V02.jpg)
![](/UserFiles/Image/560105V03.jpg)
![](/UserFiles/Image/560105V04.jpg)
![](/UserFiles/Image/560105V05.jpg)
![](/UserFiles/Image/560105V06.jpg)
เข้าชม : 1400
|