ผอ.นภา จิโรภาส และผอ.เพียงใจ หอยสังข์ นำทีมนักกีฬาวันครู วอลเล่ย์บอล (ครูหญิง) นัดแรก ทีม กศน.ตรัง vs ทีม อาชีวศึกษาตรัง วันเสาร์ที่ 15 ธันวาคม 2555 เวลา 15.30 น. ณ โรงยิม สถาบันพลศึกษาตรัง ทีม กศน.ตรัง (ทีมผสม กศน.ตรัง + ศูนย์วิทย์ฯ ตรัง + ศูนย์การศึกษาพิเศษตรัง) ผลการแข่งขันรอบแรก ปรากฎว่า ทีม อาชีวศึกษาตรัง ชนะ ทีม กศน.ตรัง 2 เซต รวด
![](/UserFiles/Image/v55121501.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121502.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121503.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121504.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121505.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121506.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121507.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121508.jpg)
![](/UserFiles/Image/v55121509.jpg)
เข้าชม : 3278
|