อ.สุรีย์ นาคนิยม ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ ผู้แทนผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ประธานพิธีเปิดการสัมมนาเทียบระดับการศึกษา ศูนย์เทียบระดับการศึกษาอำเภอหาดสำราญ (หาดสำราญ-ปะเหลียน) ครั้งที่ 3 วันเสาร์ที่ 15 ธันวาคม 2555 ณ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย วิทยาเขตตรัง โดยมีผู้ผ่านการประเมินเทียบระดับการศึกษา ครั้งที่ 3 จำนวน 31 คน
![](/UserFiles/Image/55121401(1).jpg)
![](/UserFiles/Image/55121402(1).jpg)
![](/UserFiles/Image/55121403(1).jpg)
![](/UserFiles/Image/55121404(1).jpg)
อ.ละออง ภู่กลาง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ บรรยายเรื่อง อาเซียน กับ กศน.
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง ถ่ายภาพ / รายงาน
เข้าชม : 827
|