นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ร่วมพิธีเปิดกีฬาวันครู ประจำปี 2556 วันศุกร์ที่ 14 ธันวาคม 2555 ณ สนามกีฬาสถาบันพลศึกษาตรัง ถ.ตรัง-ปะเหลียน อ.ย่านตาขาว จ.ตรัง โดยมีนายวินัย ทองรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาตรัง เขต 1 ประธานคณะกรรมการกีฬาวันครู ประจำปี 2556 กล่าวเปิดงาน
ทีม กศน.ตรัง ประกอบด้วยทีมผสมระหว่าง ครูและบุคลากร กศน.ตรัง ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาตรัง และศูนย์การศึกษาพิเศษเขต 4 ตรัง
![](/UserFiles/Image/551214Vol.gif)
![](/UserFiles/Image/55121401.jpg)
![](/UserFiles/Image/55121402.jpg)
![](/UserFiles/Image/55121403.jpg)
![](/UserFiles/Image/55121404.jpg)
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง ถ่ายภาพ / รายงาน
เข้าชม : 3618
|