ผอ.ประวิตร ทับเที่ยง ผอ.กศน.จังหวัดตรัง ประธานการปฐมนิเทศนักศึกษาการศึกษาขั้นพื้นฐาน กศน.อำเภอเมืองตรัง ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2555 วันอาทิตย์ที่ 25 พฤศจิกายน 2555 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง โดยมีนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง กล่าวรายงานและให้การต้อนรับ
![](/UserFiles/Image/b55112501.jpg)
![](/UserFiles/Image/b55112502.jpg)
![](/UserFiles/Image/b55112503.jpg)
![](/UserFiles/Image/b55112504.jpg)
![](/UserFiles/Image/b55112505.jpg)
เข้าชม : 744
|