ผอ.คมกฤช อภิชัยสรพันธุ์ ผอ.กศน.อำเภอสิเกา ผู้แทนผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นำคณะผู้บังคับบัญชาลูกเสือ กศน. ถวายพวงมาลา วันสมเด็จพระมหาธีราชเจ้า วันอาทิตย์ที่ 25 พฤศจิกายน 2555 ณ สนามกีฬากลางเทศบาลนครตรัง อ.เมือง จ.ตรัง โดยผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง มอบหมายให้ นายวินัย ทองรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่ประถมศึกษาตรัง เขต 1 เป็นประธานในพิธี
![](http://trang.nfe.go.th/FCKeditor/editor/images/spacer.gif) ![](/UserFiles/Image/A55112501.jpg)
![](/UserFiles/Image/A55112502.jpg)
![](/UserFiles/Image/A55112503.jpg)
![](/UserFiles/Image/A55112504.jpg)
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง ถ่ายภาพ/รายงาน
เข้าชม : 872
|