![](/UserFiles/Image/hadsamran02.jpg)
![](/UserFiles/Image/hadsamran01.jpg)
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีเปิดการสัมมนาและปัจฉิมนิเทศผู้ผ่านการประเมินเทียบระดับการศึกษา ของศูนย์เทียบระดับการศึกษา กศน.อำเภอหาดสำราญ (อำเภอปะเหลียนและอำเภอหาดสำราญ) เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 20 กันยายน 2555 ณ สถานีพัฒนาและส่งเสริมการอนุรักษ์สัตว์ป่าเขาช่อง ต.ช่อง อ.นาโยง จ.ตรัง นายสายัณห์ จันทร์ทอง ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 9 ต.หาดสำราญ ประธานรุ่นเทียบระดับการศึกษา ปี 2555 กล่าวรายงาน มีผู้ผ่านการเทียบระดับของศูนย์ฯ จำนวน 20 คน โดยมีนายธัญญา พงศ์ภราดร ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอหาดสำราญ และคณะครู ให้การต้อนรับ
เข้าชม : 1062
|