![](/UserFiles/Image/551658_268152556636728_1001460826_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/262262_268152179970099_1428578184_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/546086_268153253303325_1486117642_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/249737_268153663303284_1104731153_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/644356_268153446636639_295947731_n.jpg)
นางละออง ภู่กลาง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เป็นวิทยากรตามโครงการอบรมผู้ประสานงานเครือข่ายกาชาดจังหวัดตรัง วันอังคารที่ 4 กันยายน 2555 ณ ห้องประชุมพระยารัษฎานุประดิษฐ์ ศาลากลาง ชั้น 5 โดยมีครูและอาสายุวกาชาด จากสถานศึกษาทั้งในระบบและนอกระบบ เข้าร่วมอบรม โดยมีนางอรทัย เอี่ยมตระกูล นายกเหล่ากาชาดจังหวัดตรัง เป็นประธาน
กฤษฎา บิลเกษม ปชส.กศน.ตรัง รายงาน
กรุณานำเมาท์คลิกที่นี่ http://www.trangzone.com/webboard_show.php?page=1&ID=60159&post=1
เข้าชม : 1022
|