![](/UserFiles/Image/545937_221770757949198_1958608816_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/226069_221774801282127_1150048430_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/527175_221775254615415_1128139817_n.jpg) ![](/UserFiles/Image/418837_221774961282111_1999584345_n.jpg) ![](/UserFiles/Image/575379_221775654615375_479951956_n.jpg)
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง มอบหมายให้นางสุรีย์ นาคนิยม และน.ส.สุดา หาญวัฒนกุล ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ นำคณะผู้บริหาร กศน.อำเภอและบุคลากรกศน.อำเภอ ร่วมประชุมรับฟังการชี้แจงมาตรฐาน กศน. ปี 2555 ที่ปรับใหม่
และเกณฑ์การประเมินคุณภาพภายนอกรอบสาม เมื่อวันที่ 30-31 สิงหาคม 2555 ณโรงแรมหาดใหญ่พาราไดส์ แอนด์ รีสอร์ท อำเภอหาดใหญ่ ซึ่งจัดโดยสถาบัน กศน.ภาคใต้ โดยมีผู้บริหาร กศน.อำเภอ และเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบงานประกันคุณภาพของศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอ 14 จังหวัดภาคใต้เข้าร่วมประชุม
นักข่าวภูธร กศน.รายงาน
เข้าชม : 1156
|