ผอ.ประวิตร ทับเที่ยง นำข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา กศน.ตรัง ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรและพีิธีแสดงราชสดุดี วันอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม 2555 ณ โรงเรียนสภาราชินี จังหวัดตรัง โดยมีนายธีรยุทธ เอี่ยมตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธี
![](/UserFiles/Image/183753_305671539530716_763800922_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/309258_305671959530674_830697662_n(1).jpg)
![](/UserFiles/Image/383848_305673009530569_1273153448_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/312965_305675206197016_1291426937_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/292419_305673309530539_1964594398_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/311517_305673239530546_2139824301_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/55081203.jpg)
![](/UserFiles/Image/55081201.jpg)
![](/UserFiles/Image/625564_305673832863820_1618076190_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/551115_305674419530428_1157681882_n.jpg)
ธนากร เยาว์ดำ / สุริยา จันทรัฐ / กฤษฎา บิลเกษม ....ถ่ายภาพ
กฤษฎา บิลเกษม รายงาน
เข้าชม : 3613
|