![](/UserFiles/Image/IMG_2443.JPG)
![](/UserFiles/Image/IMG_2439.JPG)
นายแพทย์สุกิจ อัตโถปกรณ์ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎร์จังหวัดตรัง ประธานพิธีเปิดศูนย์ฝึกอาชีพชุมชนตำบลนาบินหลา อ.เมือง จ.ตรัง เมื่อวันจันทร์ที่ 6 สิงหาคม 2555 โดยมีนายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และนางอรอุษา แสนเดช ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองตรัง และคณะครู กศน.ให้การต้อนรับ
เข้าชม : 1245
|