นางอรอุษา แสนเดช ผอ.กศน.อำเภอเมืองตรัง ผู้แทนผอ.กศน.จังหวัดตรัง นำข้าราชการ ครูและบุคลากรทางการศึกษาร่วมพิธีีจุดเทียนชัยถวายพระพรสมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมกุฎราชกุมาร เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลพระชนมพรรษาครบ 5 รอบ 28 กรกฎาคม 2555 ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์รัชกาลที่ 5
![](/UserFiles/Image/185910_301069313324272_441642841_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/425072_301065393324664_789022067_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/487293_301067189991151_1830600983_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/486979_301067713324432_764912287_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/526511_301067366657800_906420030_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/603796_301065703324633_401955031_n.jpg)
กฤษฎา บิลเกษม ถ่ายภาพ/รายงาน
เข้าชม : 4682
|