นางสุรีย์ นาคนิยม นางละออง ภู่กลาง และน.ส.สุดา หาญวัฒนกุล คณะศึกษานิเทศก์ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง พร้อมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา กศน.อำเภอเมืองตรัง ร่วมพิธีลงนามถวายพระพร ณ โรงเรียนสภาราชินี จังหวัดตรัง
รองผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง ประธานพิธีลงนามถวายพระพร และคณะศึกษานิเทศก์ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
![](/UserFiles/Image/391332_467827036570595_822232849_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/205412_467833156569983_1362372916_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/309469_467834746569824_117225577_n.jpg) ![](/UserFiles/Image/304781_467834326569866_1340392854_n.jpg) ![](/UserFiles/Image/561191_467834519903180_78907516_n.jpg)
กฤษฎา บิลเกษม ถ่ายภาพ/รายงาน
เข้าชม : 1115
|