![](/UserFiles/Image/580923_464388420247790_306296862_n.jpg)
ชมภาพข่าวเพิ่มเติมได้ที่ =>
http://www.nfe.go.th/home/index.php?option=com_content&view=article&id=21724:-m---m-s&catid=122:2010-12-15-02-45-49
นายสุรวุฒิ ขันธ์คง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอวังวิเศษ ในฐานะผู้จัดการทีมกรีฑา กศน.ตรัง นำนักกรีฑา กศน.ตรัง ร่วมการแข่งขันและคัดเลือกตัวแทนนักกรีฑาประเภทต่างๆ ในวันพฤหัสบดีที่ 19 กรกฎาคม 2555 ณ สนามกีฬากลางจังหวัดพังา อ.เมือง จ.พังงา
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ให้การสนับสนุนการคัดเลือกตัวนักกรีฑาตั้งแต่ระดับอำเภอ ระดับจังหวัด เพื่อหวังเป็นตัวแทนนักกรีฑาในกลุ่มอันดามันเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันในมหกรรม กีฬา กศน.เกมส์ ครั้งที่ 2 ณ สนามกีฬาสุระกุล จังหวัดภูเก็ต โดยการสนับสนุนการฝึกซ้อม การจัดหาที่พักนักกีฬา การอำนวยความสะดวกเรื่องยานพาหนะ และผู้ประสานงานประเภทกีฬาต่างๆ
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 5109
|