ผอ.ประวิตร ทับเที่ยง ประธานพิธีเปิดค่ายยุวกาชาด กศน.อำเภอกันตัง วันที่ 11 กรกฎาคม 2555 ณ อาคารคอซิมบี๊ เทศบาลเมืองกันตัง
โดยมีนายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง กล่าวรายงาน มียุวกาชาด กศน.ตำบลต่างๆ เข้าร่วมอบรมจำนวน 60 คน
ชมภาพข่าวเพิ่มได้ที่ (กรุณานำเมาท์คลิกที่นี่) => http://www.trangzone.com/webboard_show.php?page=2&ID=58252 หรือนำเมาท์คลิกที่ภาพหมู่ข้างบนนี้
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 1312
|