![](/UserFiles/Image/3rd%20meeting.jpg)
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ประธานที่ประชุมบุคลากร กศน.จังหวัดตรัง ไตรมาสที่ 3 ปี 2555 วันอังคารที่ 10 กรกฏาคม 2555 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และเป็นการประชุมไร้กระดาษครั้งแรก โดยผู้บริหารสถานศึกษา หรือบุคลากรสามารถเปิดเอกสารผ่านระบบเครือข่ายอินเตอร์เนต ซึ่งจะเป็นการประหยัดค่าใช้จ่ายด้านเอกสาร และสามารถดาวน์โหลดไฟล์ในภายหลังได้ สะดวกในการพกพาเอกสาร
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 1057
|