![](/UserFiles/Image/c550601.jpg)
นางละออง ภู่กลาง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ติดตามการเลือกตั้งประธานกองทุนพัฒนาบทบาทสตรีระดับตำบล
วันพุธที่ 20 มิถุนายน 2555 ณ ห้องประชุม อบต.อ่าวตง อ.วังวิเศษ จ.ตรัง โดยมีนายอำเภอวังวิเศษ เป็นประธานดำเนินการเลือกตั้ง
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 1531
|