![](/UserFiles/Image/rcy55062003.jpg)
![](/UserFiles/Image/rcy55062007.jpg)
![](/UserFiles/Image/rcy55062006.jpg)
นางละออง ภู่กลาง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ประธานพิธีิเปิดค่ายยุวกาชาด ด้านการปฐมพยาบาลและเตรียมพร้อมรับภัยพิบัติ ของ กศน.อำเภอห้วยยอด และกศน.อำเภอสิเกา ระหว่างวันที่ 20-22 มิถุนายน 2555 ณ ค่ายทหารพระยารัษฎานุประดิษฐ์ (ค่ายลำภูรา) อ.ห้วยยอด จ.ตรัง โดยมีนักศึกษา กศน.เข้าร่วม 80 คน นายคมกฤช อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสิเกา กล่าวรายงาน
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 5085
|