![](/UserFiles/Image/01usm(1).jpg)
![](/UserFiles/Image/02usm(2).jpg)
![](/UserFiles/Image/03usm(1).jpg)
![](/UserFiles/Image/04usm.jpg)
![](/UserFiles/Image/05usm.jpg)
กศน.จังหวัดตรัง จัดโครงการฝึกอบรมพัฒนาบุคลากรในการปฏิบัติงานด้านการเงิน และพัสดุ โดยมีวิทยาการจาก สำนักงานการตรวจเงินแผ่นดิน ให้ความรู้ ในวันพฤหัสบดี ที่ 26 เมษายน 2555 ณ ห้องประชุม สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาบุคลากรในการปฏิบัติงานด้านการเงิน และพัสดุได้พัฒนาความรู้ความเข้าใจ ได้อย่างถูกต้องตามระเบียบของทางราชการ
เข้าชม : 1284
|