![](/UserFiles/Image/pralom11.JPG)
เมื่อวันจันทร์ที่ 12 กันยายน 2554 นางเกษร ธานีรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ต้อนรับนางสาวประโลม เสียมไหม ตำแหน่งครู จาก กศน.อำเภอปากพยูน จังหวัดพัทลุง (ซึ่งได้ย้ายมาเป็นข้าราชการครู สังกัด กศน.อำเภอสิเกา) และคณะ โดยมีนายวรวุฒิ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอปากพยูน นำคณะครูและเจ้าหน้าที่มาร่วมแสดงความยินดี ณ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
นายธัญญา พงศ์ภราดร ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอหาดสำราญ ให้การต้อนรับและนำคณะไปยัง กศน.อำเภอสิเกา (นายคมกฤช อภิชัยสรพันธุ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสิเกา ไปราชการต่างจังหวัด) และแนะนำบุคลากร กศน.อำเภอสิเกาและสถานที่ทำงานแก่คุณประโลม เสียมไหม
กฤษฎา บิลเกษม ถ่ายภาพ/รายงาน
เข้าชม : 1696
|