![](/UserFiles/Image/54090201.jpg)
สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ร่วมกับสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งจังหวัดตรัง (กกต.ตรัง) จัดโครงการเผยแพร่ความรู้เรื่องพรรคการเมืองและการเลือกตั้ง วันศุกร์ที่ 2 กันยายน 2554 ณ โรงแรมธรรมรินทร์ ธนา อ.เมือง จ.ตรัง โดยมีครู กศน.ตำบล นักศึก่ษา กศน.อำเภอต่างๆ และตัวแทนพรรคการเมืองรวมทั้งสิ้น 185 คน
กฤษฎา บิลเกษม ปชส.กศน.ตรัง ถ่ายภาพและรายงาน
เข้าชม : 3873
|