![](/UserFiles/Image/news/54082501.jpg)
นางเกษร ธานีรัตน์ รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการค่ายอาสายุวกาชาดนอกโรงเรียน ในวันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม 2554 ณ แมกไม้รีสอร์ท ต.ไม้ฝาด อ.สิเกา จ.ตรัง
โดยมีอาสายุวกาชาด กศน.อำเภอนาโยงจำนวน 50 คน เข้าร่วมอบรม และนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยง กล่าวรายงาน และแขกผู้มีเกียรติที่ร่วมพิธีเปิด ได้แก่ นายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอห้วยยอด และคณะศึกษานิเทศก์ ได้แก่ นางละออง ภู่กลาง นางสุรีย์ นาคนิยม และนางสาวสุดา หาญวัฒนกุล
อ.ละออง ภู่กลาง ถ่ายภาพ
กฤษฎา บิลเกษม ปชส.กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 3700
|