ชมรมอาสายุวกาชาด กศน.อำเภอปะเหลียน ขอเชิญนักเรียน นักศึกษา ประชาชน ร่วมกิจกรรมและบริจาคโลหิต ในวันอังคารที่ 23 สิงหาคม 2554 ณ ศาลาประชาคมอำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
และชมรมอาสายุวกาชาด กศน.อำเภอนาโยง ขอเชิญนักเรียน นักศึกษา ประชาชน ร่วมกิจกรรมและบริจาคโลหิต ในวันอังคารที่ 30 สิงหาคม 2554 ณ ศาลาประชาคมอำเภอนาโยง จังหวัดตรัง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ อ.กฤษฎา บิลเกษม ศูนย์ประสานงานชมรมอาสายุวกาชาด กศน.จังหวัดตรัง โทร.075 218 440
เข้าชม : 1244
|