![](/UserFiles/Image/news/540812-3.gif) ![](/UserFiles/Image/news/c54081206.jpg)
![](/UserFiles/Image/news/c54081218.jpg) ![](/UserFiles/Image/news/c54081204.jpg)
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นำผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา พนักงานราชการ ลูกจ้างประจำและลูกจ้างชั่วคราว ร่วมพิธีถวายพระพรและจุดเทียนชัยถวายพระพร 12 สิงหามหาราชินี ในวันศุกร์ที่ 12 สิงหาคม 2554 ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์รัชกาลที่ 5
![](/UserFiles/Image/news/c54081214.jpg) ![](/UserFiles/Image/news/c54081207.jpg)
ชมภาพข่าวเพิ่มเติมได้ที่ ตรังโซน (กรุณานำเมาท์คลิกที่นี่ =>) http://www.trangzone.com/webboard_show.php?page=3&ID=47031&post=1
หรือ www.facebook.com/สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
กฤษฎา บิลเกษม ปฃส.กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 3147
|