วันที่ 14 มิถุนายน 2555 องค์กรนักศึกษา กศน.อำเภอนาโยง จัดการเลือกตั้งประธานองค์กรนักศึกษา ผลการเลือกตั้ง นางธนกร แต้มประสิทธิ อายุ 35 ปี นักศึกษา กศน.ระดับม.ปลาย ได้รับการคัดเลือกและแต่งตั้งเป็นประธานองค์กรนักศึกษา กศน.อำเภอนาโยง
![](/UserFiles/Image/282220_192900440836230_580062800_n.jpg)
![](/UserFiles/Image/DSC02481(1).jpg) ![](/UserFiles/Image/318011_192899187503022_652995698_n.jpg)
สุรีย์ นาคนิยม ศึกษานิเทศก์ กศน.ตรัง ถ่ายภาพ/ข้อมูล
กฤษฎา บิลเกษม นักข่าวภูธร กศน.ตรัง รายงาน
เข้าชม : 5117
|